Daily Horoscope : अनेक राशींसाठी आजचा दिवस संयम ठेवण्याचा दिवस,तोल ढळू देऊ नका – Marathi Hindustan Times

Written by

Sunday , 21 August 2022
Sign in
विभाग
मराठीचे तपशील
(1 / 13)

कसा असेल आजचा दिवस? कोणत्या राशीच्या चिन्हांमध्ये पैसा आहे? कोणाला आरोग्य सेवेची गरज आहे? कौटुंबिक गोंधळात कोण पडू शकतो?

(2 / 13)

मेष : धीर धरा. विनाकारण राग आणि वादाचे प्रसंग येऊ शकतात. मुलांकडून चांगली बातमी मिळू शकते. शैक्षणिक कार्यात सुधारणा होईल. खर्च वाढतील. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. बोलण्यात सौम्यता राहील. कामात मेहनत जास्त राहील. धार्मिक कार्यात रुची राहील. कुटुंबासह धार्मिक स्थळी यात्रेला जाऊ शकता. आईला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. मित्रांकडून मदत मिळेल.

(3 / 13)

वृषभ : मनःशांती राहील. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. कार्यक्षेत्रात बदल होऊन कार्यक्षेत्र वाढू शकते. काम जास्त होईल. स्वावलंबी व्हा. व्यवसायाची स्थिती समाधानकारक राहील.संयमाचा अभाव राहील. आरोग्याची काळजी घ्या. कुटुंबात धार्मिक कार्यक्रम होऊ शकतात. लाभाच्या संधी मिळतील. मित्रांकडून मदत मिळेल. शैक्षणिक कार्यात यश मिळण्याची शक्यता आहे.

(4 / 13)

मिथुन : आत्मविश्वास वाढेल. आईच्या तब्येतीत सुधारणा होईल. कामानिमित्त प्रवास करावा लागू शकतो. अधिक धावपळ होईल. आरोग्याबाबत काळजी घ्या. मनात शांती आणि आनंदाची भावना राहील. कौटुंबिक जीवनात सुख-शांती राहील. राग आणि समाधानाचे दोन्ही क्षण असतील. कामात अडचणी येऊ शकतात. पैसा येण्यासाठी परिस्थिती निर्माण होईल. भावांची साथ मिळेल.

(5 / 13)

कर्क : मन प्रसन्न राहील. शांत व्हा संभाषण संतुलित करा. व्यवसायात सुधारणा होईल. वडिलांकडूनही पैसे मिळू शकतात. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल. स्वतंत्र व्हा. आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. कामात मेहनतीची पातळी वाढेल. आरोग्याबाबत काळजी घ्या. कामात अधिकाऱ्यांशी मतभेद होऊ शकतात. कौटुंबिक सहकार्य मिळेल. मित्रांच्या मदतीने उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत विकसित होतील.

(6 / 13)

सिंह: तुमचे शब्द पहा. व्यवसायातून पैसा मिळेल. मित्रांकडून मदत मिळेल. मुलाच्या आरोग्याची काळजी घ्या. शैक्षणिक कामात अडथळे येऊ शकतात. आशा आणि निराशेच्या संमिश्र भावना असतील. संभाषणात संयम ठेवा. आत्मविश्वास वाढेल. अतिउत्साही होणे टाळा. रुचकर जेवणात रुची वाढेल, पण आरोग्याची काळजी घ्या. तुम्ही जुन्या मित्राशी पुन्हा संपर्क साधू शकता.

(7 / 13)

कन्या : मन प्रसन्न राहील. आत्मविश्वास वाढेल. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. लेखन-बौद्धिक कार्यात व्यस्तता वाढेल. उत्पन्नाचे साधन असेल. धार्मिक संगीतात रुची राहील. मित्राच्या मदतीने नोकरीची संधी मिळू शकते. तुम्हाला इतरत्र जावे लागेल. अनियोजित खर्च वाढतील. व्यवसायात बदल होण्याची शक्यता आहे. कौटुंबिक सहकार्य मिळेल.

(8 / 13)

तूळ : धीर धरा. रागाने अस्वस्थ होऊ शकता. व्यवसायात बदल होऊ शकतो. अधिक धावपळ होईल. मित्रांकडून मदत मिळेल. आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. लेखन-बौद्धिक कार्यात व्यस्तता राहील. कुटुंबात वाद होण्याची शक्यता आहे. मन चंचल राहील. कुटुंबात धार्मिक कार्यक्रम होतील. उत्पन्नाची स्थिती सुधारेल. आदर वाढेल. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल.

(9 / 13)

वृश्चिक : आत्मविश्वासाने परिपूर्ण राहा. नोकरीत प्रमोशन मिळू शकते. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल. तुम्हाला सन्मान मिळेल. शैक्षणिक सहलीला जाऊ शकता. कपड्यांमध्ये रस वाढेल. वैवाहिक सुखात वाढ होईल. आरोग्याची काळजी घ्या. आजारांचा त्रास होऊ शकतो. जीवन वेदनादायक असू शकते. कौटुंबिक सहकार्य मिळेल. नोकरीत अतिरिक्त जबाबदाऱ्या येऊ शकतात.

(10 / 13)

धनु : मनःशांती राखण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायाची स्थिती सुधारेल. प्रवास लाभदायक ठरेल. आरोग्याची काळजी घ्या. शैक्षणिक कार्याचे चांगले परिणाम होतील. कुटुंबात धार्मिक कार्यक्रम होऊ शकतात. कपड्यांसाठी खर्च वाढू शकतो. पालकांकडून आर्थिक मदत मिळू शकते. शैक्षणिक कार्यासाठी परदेश प्रवास होऊ शकतो. मित्रांकडून मदत मिळेल. पत्नीच्या तब्येतीची काळजी घ्या.

(11 / 13)

मकर : मनावर नकारात्मकतेचा प्रभाव टाळा. मुलांकडून चांगली बातमी मिळू शकते. एखाद्या मालमत्तेतून पैसे मिळू शकतात. शांत राहा आणि कौटुंबिक परिस्थितीचा विचार करा. कला आणि संगीतात रुची वाढू शकते. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. उत्पन्न वाढेल. शैक्षणिक कार्याचे चांगले परिणाम होतील. आदर वाढेल. कामात मेहनत जास्त राहील.

(12 / 13)

कुंभ : आत्मविश्वासाचा अभाव राहील. शांत व्हा आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. व्यवसायावर लक्ष केंद्रित करा. अडचणी निर्माण होऊ शकतात. अधिक धावपळ होईल. जीवन वेदनादायक असू शकते. वाचायला आवडेल. शैक्षणिक कार्याचे चांगले परिणाम होतील. भावनिक असंतोष असेल. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. वाहनाचा आनंद वाढेल. काम जास्त होईल. उत्पन्नाच्या बाबतीत प्रगती होत आहे.

(13 / 13)

मीन : नकारात्मक विचारांचा प्रभाव टाळा. व्यवसायात वाढ होईल. लाभाच्या संधी मिळतील. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. आपल्या भावनांवर नियंत्रण ठेवा. कौटुंबिक सहकार्य मिळेल. बोलण्यात सौम्यता राहील. कामात अडचणी राहतील. मित्राच्या मदतीने तुम्ही पैसे कमावण्याचे साधन बनू शकता. चांगले मित्र मदत करतील. स्वादिष्ट भोजनाची आवड निर्माण होईल. नात्यात जवळीकता येईल.

इतर गॅलरीज

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares