Maharashtra Assembly Monsoon Session Live : एकनाथ शिंदेंच्या खात्याचे निर्णय वरूण सरदेसाईच घ्यायचे… – TV9 Marathi

Written by

| Edited By: वनिता कांबळे
Aug 22, 2022 | 8:28 PM
एकनाथराव शिंदे, तुम्ही नाव शिवसेनेचं घेताय आणि सर्व निर्णय व कार्यक्रम भाजपचे राबवताय. गेल्या दीड दोन महिन्यातील असा एक निर्णय दाखवा, असा एक निर्णय दाखवा जो तुम्ही तुमच्या स्वत:च्या मनाने घेतलाय. तुम्हीच घेतलेले सर्व निर्णय ते तुमच्याकडून बदलून घेत आहेत, असा टोला भास्कर जाधव यांनी एकनाथ शिंदेंना लगावलाय.
एकनाथ शिंदेंच्या खात्याचे निर्णय वरूण सरदेसाईच घ्यायचे – नितेश राणे

पावसाळी अधिवेशन लाईव्ह

मुख्यमंत्र्यांनी आज थेट जनतेतून सरपंच निवडीचे विधेयक मांडले. या विधेयकाला विरोधकांनी जोरदार विरोध केला आहे. विधेयक मागे घ्यावे अशी मागणी विरोधकांनी केली आहे. हे विधेयक पास झाल्यास ‘हम करे सो कायदा’ अशी स्थिती होईल’ असं छगन भुजबळ यांनी म्हटलं आहे.

कँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पोटले यांनी शिंदे सरकारवर जोरदार निशाणा साधला आहे. हे सरकार आमच्यासोबत नाही अशी मानसिकता शेतकऱ्यांची झाली आहे. याच मानसिकतेतून शेतकरी आत्महत्या करत असल्याचे पटोले यांनी म्हटलं आहे.

हसन मुश्रीफांचं गुलाबराव पाटलांना सभागृहात जोरदार प्रत्युत्तर
अजित पवरांनी आम्हाला मदत केली अंस गुलाबराव पाटलांनी म्हटलं होतं
हाच धाक पकडत मुश्रीफांचा गुलाबराव पाटलांना सवाल
बंड केल्यानंतर सभागृहात अजित पवारांच्या नावे खडे का फोडले? – मुश्रीफ

जनतेतून थेट सरंपच निवड विधेयक; छगन भुजबळ लाईव्ह

ठाकरे सरकारमध्ये असताना एकनाथ शिंदे यांनीच थेट सरपंच निवडीला विरोध केला – अजित पवार

जनतेतून थेट सरपंच निवडीचं विधेयक मुख्यमंत्र्यांनी मांडलं
जेतनेतून थेट सरपंच निवडीला विरोधकांचा विरोध

आज पावसाळी अधिवेशनाचा तिसरा दिवस आहे. तिसरा दिवस देखील वादळी ठरत आहे. सरकारविरोधात विरोधकांकडून जोरदार घोषणाबाजी सुरू आहे. दरम्यान  आर्थिक स्वार्थसाठी सरकार सत्तेत आले, यात कुठे महाराष्ट्राच्या हिताचा मुद्दा दिसत नाही असा घणाघात भास्कर जाधव यांनी केला आहे.
Monsoon Session Live पन्नास खोके एकदम ओक्के, खावून खावून माजले गद्दार बोके; विरोधकांची विधानभवनाच्या पायऱ्यांवर जोरदार घोषणाबाजी

आज विनायक मेटे यांच्या अपघाताचा मुद्दा सभागृहात उपस्थित करण्यात आला. त्यावर चर्चा सुरू असताना अजित पवार यांनी म्हटलं आहे की, ड्रायव्हर सातत्याने जबाब बदलत  असल्यामुळे त्यांच्या अपघाताबद्दल शंका उपस्थित केली जात आहे.

आज अधिवेशनाचा तिसरा दिवस आहे. अपेक्षेप्रमाणे तिसरा दिवस देखील वादळी ठरत असून, विरोधक राज्य सरकारविरोधात आक्रमक झाले आहेत. विरोधकांकडून विधानभवनाच्या पायऱ्यांवर आंदोलन करण्यात आले. यावेळी राज्य सरकारच्या विरोधात जोरदार घोषणाबाजी करण्यात आली.

Monsoon Session Live :  आज पावसाळी अधिवेशनाचा तिसरा दिवस (Monsoon Session Live Updates) आहे. तीन दिवसांच्या सुट्यानंतर आज पुन्हा एकदा पावसाळी अधिवेशनाला (Monsoon Session Live) सुरुवात झाली आहे. त्यापूर्वीचे दोन दिवस वादळी ठरले आहेत. विविध मागण्यांवरून विरोधक चांगलेच आक्रमक झाल्याचे पहायला मिळाले. विरोधकांकडून विधिमंडळाच्या पायऱ्यांवर सरकारविरोधात आंदोलन करण्यात  आले. तर दुसरीकडे सत्ताधारी पक्षांनी देखील विरोधकांच्या प्रश्नाला तोडीस तोड उत्तर दिले. आज आधिवेशनाचा तिसरा दिवस आहे (maharashtra monsoon session 2022 Live). सभागृहात आज अनेक महत्त्वांच्या प्रश्नांवर चर्चा होण्याची शक्यता आहे. विरोधक आज देखील सत्ताधाऱ्यांना विविध प्रश्न उपस्थित करत धारेवर धरण्याची शक्यता आहे. नुकसानग्रस्त शेतकऱ्यांच्या मदतीचा मुद्दा आज सभागृहात पुन्हा एकदा गाजू  शकतो. जाणून घेऊयात पावसाळी अधिवेशनाची प्रत्येक अपडेट
Published On – Aug 22,2022 11:05 AM
Channel No. 1263
Channel No. 539
Channel No. 764
Channel No. 1259
Channel No. 682

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares