Lalit Modi Sushmita Sen Affair: आपल्यापेक्षा जास्त वयाच्या पुरुषांकडे महिला का आकर्षित होतात?, जाणून तुम्हीही थक्क व्हाल. – Times Now Marathi

Written by

why women chose older men : प्रेम कधी, कोणासोबत, कुठे होईल हे सांगता येत नाही. अलीकडेच, जेव्हापासून सुष्मिता सेन आणि ललित मोदी यांच्या अफेअरची बातमी समोर आली आहे, तेव्हापासून हे जाणून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. काही महिन्यांपूर्वीच सुष्मिता सेनने एक्स बॉयफ्रेंड रोहमन शॉलसोबतच्या ब्रेकअपचा खुलासा केला होता. त्यानंतरही दोघेही मित्र म्हणून एकत्र दिसले असले तरी. आता ललित मोदींनी ज्या प्रकारे सुष्मितासोबतचे त्यांचे रोमँटिक फोटो त्यांच्या सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत, त्यांना त्यांचा बेटर हाफ म्हणून वर्णन केले आहे, तो खरोखर चाहत्यांसाठी धक्का बसण्यापेक्षा कमी नाही. (Lalit Modi Sushmita Sen Affair: why are women attracted to older men?)
अधिक वाचा : Kids Mental Health : मुलांच्या मानसिक विकासासाठी वेळीच लावा सवयी, वेळ निघून गेली तर होईल पश्चाताप
मात्र, चाहते आणि सेलिब्रिटी देखील ललितच्या पोस्टवर सतत अभिनंदन करत आहेत. दुसरीकडे, सुष्मिता सेनने आपल्यापेक्षा 10 वर्षांनी मोठ्या असलेल्या या उद्योगपतीची निवड का केली यावर चर्चा होत आहे. आजकाल असे दिसून येत आहे की स्त्रिया स्वतःहून मोठ्या पुरुषांना डेट करणे पसंत करतात, ज्याची अनेक कारणे आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.
जास्त वयाचे पुरुष स्त्रियांची अधिक काळजी घेतात आणि स्त्रियांचे मानसशास्त्र अधिक चांगल्या प्रकारे समजून घेतात. त्यामुळे त्याची वागणूक महिलांना आकर्षित करते. त्याच वेळी, या वयातील स्त्रिया त्यांनी दाखवलेल्या परिपक्वतामध्ये स्थिरता पाहतात आणि त्यांनी नातेसंबंधात घेतलेले गांभीर्य पाहता. असे नाते दीर्घकाळ टिकवणे खूप सोपे होते. हेच कारण आहे की बहुतेक स्त्रिया अशा व्यक्तीला आपला जोडीदार म्हणून निवडतात, जो वयाने त्यांच्यापेक्षा मोठा आणि हुशार असतो.
अधिक वाचा : Relationship Tips: तुमच्या भावी जोडीदारातही या गोष्टी असल्यास लग्न करण्याचा निर्णय घेऊ नका, लग्नाचा निर्णय घेतल्यास होऊ शकतो पश्चाताप
वयानंतर, स्त्रियांना असे वाटू लागते की वृद्ध पुरुष अधिक प्रौढ आणि शहाणे आहेत, म्हणून ते त्यांच्याकडे आकर्षित होतात. तिच्या वयापेक्षा मोठ्या पुरुषाला डेट करण्यामागचे मुख्य कारण आर्थिकदृष्ट्या मजबूत असल्याचे दिसून येते. बहुतेक वृद्ध पुरुष आर्थिकदृष्ट्या सक्षम असतात, कारण या वयात ते त्यांच्या करिअरच्या योग्य टप्प्यावर पोहोचलेले असतात. ज्यामुळे त्यांना स्थिरता मिळते. 
संशोधनात असे आढळून आले आहे की ज्या नातेसंबंधांमध्ये पुरुष मोठे असतात, त्यांच्या विवाहबाह्य संबंधांमध्ये पडण्याची शक्यता खूपच कमी असते. अशा नात्यात माणूस मोठा तर होतोच पण समाधानीही होतो. जे पुरुष मुलीपेक्षा खूप मोठे आहेत त्यांना देखील खूप आनंद होतो की ते त्यांच्यापेक्षा वयाने लहान असलेल्या आणि त्यांच्यावर विश्वास ठेवणाऱ्या स्त्रीने निवडले आहे. त्याच वेळी, स्त्रिया देखील स्वतःहून मोठ्या पुरुषांच्या शब्दातील शहाणपणा पाहून खूप प्रभावित होतात आणि त्यांच्यावर अधिक विश्वास ठेवण्यास सक्षम असतात.

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares