Chanakya Niti: अशी मुले खूप भाग्यवान मानली जातात; ज्यांच्या पत्नीमध्ये असतात या ४ खास गोष्टी – Times Now Marathi

Written by

Chanakya Niti For Life | मुंबई : आचार्य चाणक्य यांचे नीतिशास्त्र खूप प्रसिद्ध आहे, त्यात मानव समाजाच्या कल्याणाशी संबंधित अनेक धोरणे सांगितली आहेत. असे म्हणतात की जो व्यक्ती त्यांच्या धोरणांचे पालन करतो त्याच्या जीवनातील अनेक समस्या संपतात. चाणक्य नीतीमध्ये पैसा, मालमत्ता, करिअर, महिला, मित्र आणि वैवाहिक जीवनाशी संबंधित अनेक गोष्टींची सखोल माहिती देण्यात आली आहे. नीतीमत्तेमध्ये स्त्रिया आणि पुरुषांच्या गुण-दोषांबद्दल सांगितले आहे. नीतिशास्त्रात अशा पुरुषांना भाग्यवान म्हटले आहे, ज्यांच्या पत्नींमध्ये काही विशेष गुण असतात. (Men who have these 4 qualities in their wives are very lucky). 
अधिक वाचा : वजन कमी करण्यासाठी ही ५ योगासनं करू शकतात तुमची मदत

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares