PM Kisan Yojana: पीएम किसान सन्मान निधी करिता ई-केवायसीची आखरीची तारीख, 2000 रुपयां मध्ये हे काम लवकर करा.

Written by

शेतकरी योजना 2022
pm kisan किसान सन्मान निधी pm kisan samman nidhi च्या अंतर्गत येणाऱ्या १२ व्या हप्त्या करिता, तुम्हाला तुमचे ई-केवायसी पूर्ण करावे लागणार. ई-केवायसी ची आखरी तारीख उद्या म्हणजे कि ३१ ऑगस्ट रोजी संपत आहे, ज्या शेतकऱ्यां नी आता पर्यंत ई-केवायसी केलेले नाही आहे, त्यांनी त्यांचे बँक खाते त्वरित अपडेट करावे pm kisan samman nidhi yojana online apply kisan registration.
PM Kisan Yojana : देशा मधील अनेक राज्या मधील शेतकऱ्या नुसार केंद्राची पीएम किसान सन्मान निधी योजना kisan samman nidhi  उत्तर प्रदेशा मधील शेतकऱ्या करिता खूप उपयुक्त ठरत आहे. या योजनेंतर्गत, सरकार एका वर्षात 3 हप्त्यां मध्ये शेतकऱ्यां नी  6 हजार रुपयांची आर्थिक मदत खात्या मध्ये पाठवण्यात येते. तसेच 12 व्या हप्त्याचे पैसे सरकार लवकरच जारी करणार आहेत. ह्या दरम्यान, शेतकऱ्या करिता महत्त्वाची माहिती पुठे आली आहे.
eKYC अपडेट करण्याची आखरी तारीख काय आहे
pmkisan प्रत्यक्षा मध्ये, किसान सन्मान निधी च्या अंतर्गत आता पर्यंत शेतकऱ्यांना 11 हप्ते अदा करण्या मध्ये आले आहेत. तसेच आगामी 12 व्या हप्त्या करिता, तुम्हाला तुमचे ई-केवायसी पूर्ण करावे लागणार. pm kisan samman nidhi yojana ई-केवायसी ची आखरी तारीख उद्या म्हणजे च ३१ ऑगस्ट ला संपत आहे. ज्या शेतकऱ्यां नी आता पर्यंत ई-केवायसी करण्यात आले नाही. त्यांनि ताबडतोब त्यांचे बँक खाते अद्ययावत करण्याचा सल्ला देण्यात येतो, त्या व्यतिरिक्त अशा स्थिती मध्ये तुम्हाला मिळणार्‍या २ आर्थिक मदती पासून वंचित राहावे लागेल. रु.
Ekyc ई-केवायसी करिता अर्ज कसा करावा
सर्वप्रथम पीएम किसानच्या अधिकृत वेबसाइट pm kisan portal pmkisan.gov.in वर जा.
pm kisan list पीएम किसान योजनेचा पुढील हप्ता कधी येईल
pm kisan yojana प्रत्यक्षा मध्ये देशात महागाई दिवसें दिवस वाढत आहेत, तर डिझेल च्या वाढत्या किमती मुळे शेतकरी पण हैराण झाले आहेत. अशा परिस्थिती मध्ये पीएम किसान योजने चे हप्ता दिल्या नंतर त्यांनि थोडा दिलासा मिळतो. pm kisan registration त्या मुळे अनेक वेळेस शेतकरी हे पुढच्या हप्त्याची वाट पाहत असतात. मिळालेल्या माहिती प्रमाणे, पीएम किसान योजनेचा पुढच्या हप्ता 1 ऑगस्ट ते 30 नोव्हेंबर 2022 च्या दरम्यान जारी करण्यात येणार.
Your email address will not be published.


source

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Shares