Marathi News Live Update : कोणाचा मेळावा मोठा होतो ते आता पाहूनच घेऊ : संदिपन भुमरे – TV9 Marathi

Written by

|
Sep 25, 2022 | 6:52 AM
मुंबई : शिवाजी पार्कवर दसरा मेळावा कोणाचा होणार? यंदा दसरा मेळाव्यासाठी शिवाजी पार्क शिवसेनेला मिळणार का? यावरू राजकारण चांगलंच तापलं होतं. अवघ्या राज्याचं लक्ष या प्रकरणातील सुनावणीकडे लागलं होतं. अखेर शुक्रवारी या प्रकरणातील महत्त्वपूर्ण निर्णय न्यायालयाने दिला. न्यायालयाच्या या निर्णायामुळे शिवाजी पार्कवर दसरा मेळावा घेण्याचा शिवसेनेचा मार्ग मोकळा झाला आहे. मात्र यावरून आज देखील काही महत्त्वाच्या घडामोडी घडण्याची शक्यता आहे. दुसरीकडे नाशिक जिल्ह्यातील सप्तश्रृंगी गडावरून मोठी बातमी समोर येत आहे. देवीच्या मूर्तीवर दररोज होणारा पंचामृत अभिषेक बंद करण्याचा मोठा निर्णय सप्तशृंगी देवी ट्रस्ट प्रशासनाचा वतीने घेण्यात आला आहे.  यापुढे देवीच्या चांदीच्या 25 किलोच्या उत्सव मूर्तीवर पंचामृत अभिषेक करण्यात येणार आहे.
Channel No. 1263
Channel No. 539
Channel No. 764
Channel No. 1259
Channel No. 682

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Shares