आपल्या गावातील जॉब कार्ड यादी कशी पहायची ? Maharashtra 2022 Job Card List

Written by

शेतकरी योजना 2022
देशातील सर्व नरेगा जॉब Nrega Job Card कार्डधारक आहेत! त्या सर्व नरेगा जॉब कार्ड धारकांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे या नवीन माहितीनुसार, आता तुम्ही तुमचे जॉब कार्ड स्वतः ऑनलाइन Job Card Download करू शकता आता हे Job Card Download करण्यासाठी तुम्हाला कुठेही जाण्याची गरज नाही या अंतर्गत तुमचे जॉब कार्ड कुठेतरी हरवले तर किंवा इतर काही कारणास्तव तुम्हाला तुमचे Job Card Download करायचे आहे तर आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत अशा प्रकारे तुम्ही तुमचे Job Card Download करू शकता
तुम्ही जॉब कार्डधारक असाल तर त्यामुळे तुम्ही आता ऑनलाइन द्वारे स्वतः डाउनलोड करू शकता आता यासाठी तुम्हाला कुठेही जाण्याची गरज नाही तुम्ही तुमचे नरेगा जॉब कार्ड स्वतः डाउनलोड करू शकता तुम्ही NREGA जॉब कार्ड देशातील कोणत्याही ठिकाणाहून ऑनलाईनद्वारे डाउनलोड करू शकता.
या योजनेंतर्गत कामगार वर्गातील बेरोजगार तरुणांना भारत सरकारकडून विशिष्ट रोजगार उपलब्ध करून दिला जातो. नोकरदार वर्गातील बेरोजगार तरुणांना शासनाकडून वर्षातून किमान 100 दिवस निश्चित काम दिले जाते. आणि त्यासाठी प्रतिदिन २०९ रुपये मजुरी शासनाकडून देण्यात आली. मात्र आता सरकारने ती वाढवून 309 रुपये केली आहे.
Your email address will not be published.


source

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Shares