नाही म्हणजे नाही! एकटी पुणेकर महिला थेट कार्यकर्त्यांना भिडली, पुण्यातील व्हिडीओ व्हायरल – Maharashtra Times

Written by

राज्यपालांच्या निषेधार्थ सर्व बाजारपेठा, दुकानं, कंपन्या वगैरे बंद ठेवण्यात आल्या. अन् जी दुकानं सुरू होती त्यांना विरोधी पक्षांचे कार्यकर्ते बंद करण्यास सांगत होते. असंच एक दुकान सुरू असताना काही कार्यकर्ते तिथे पोहोचले अन् दुकान बंद करण्यास सांगू लागले. पण त्या महिलेनं मात्र दुकान बंद ठेवणार नाही असं ठणकावून सांगीतलं. एवढंच नव्हे तर एक तरी महाराजांचा गुण घ्या, महाराज अशी दादागीरी करत नव्हते असा सल्ला ती महिला कार्यकर्त्यांना देऊ लागली. या महिलेचा व्हिडीओ सध्या इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे. अन् त्यावर राज्यभरातील नेटकरी विविध प्रकारच्या प्रतिक्रिया देत आहेत. Video: एका लाडूसाठी भर लग्नात राडा, नवरा-नवरीमध्ये झाली WWE फाईट
सर्वधर्मीय शिवप्रेमी पुणेकरांकडून पाळण्यात आलेल्या बंदला पुण्यातील प्रमुख पक्षांसह खासदार उदयनराजे भोसले, मराठा क्रांती मोर्चा, मुस्लिम संघटना, मराठा सेवा संघ, मागासवर्गीय संघटना, मराठा महासंघ, संभाजी ब्रिगेड, शिवसंग्राम पक्ष, गणेश मंडळ, व्यापारी संघटना, रिक्षा संघटना, मार्केटयार्डमधील संघटना, माथाडी, वकील संघटना, क्रीडा, शेतकरी कामगार पक्ष, आम आदमी पक्ष, एमआयएम, वंचित बहुजन आघाडीसह शंभरपेक्षा अधिक संघटनानी पाठिंबा दिला आहे.

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Shares