वाघाचा बंदोबस्त करा अन्यथा कायदा हातात घेऊ – कांग्रेसचा इशारा – News34 chandrapur

Written by

News34 chandrapur चंद्रपूर – चंद्रपूर विधानसभेचे लोकप्रिय अपक्ष आमदार किशोर जोरगेवार य…
भारत सरकारने फेब्रुवारी 2021 पासून अधिसूचित केलेल्या नव्या माहिती तंत्रज्ञान (IntermediaryGuidelines and Digital Media Ethics Code- Rules 2021) मध्यस्थ मार्गदर्शक सूचना आणि डिजिटल माध्यमांसाठीची आचार संहिता) नियम 2021 अंतर्गत सदर न्यूजपोर्टल Digital Media Publishers  & News Portal Grievance Council of India” स्वनियमन संस्थेकडे (Rule १८नुसार) Reg. No- DMPNPGCI004 नोंदणीकृत आहे. डिजिटल माध्यमांसाठीच्या आचारसंहितेनुसार आम्ही पालन करतो. तरीही एखाद्या बातमीविषयी आपली तक्रार असल्यास भारत सरकारच्या कायद्यानुसार स्वनियमन संस्थेकडे विहित नमुन्यात अर्ज करू शकता. तक्रारीसाठी ईमेल – newsportalpublishergrievances@gmail.com 

source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Shares