Horoscope | आज ‘या’ राशीच्या लोकांनी राहावं सावध, तर तीन राशींचे उजळणार नशीब, जाणून घ्या आजचे राशीभविष्य – MIESHETKARI

Written by

Horoscope | मेष
विद्यार्थ्यांच्या तब्येतीत चढ-उतार असतील. ग्रहांची स्थिती प्रतिकूल राहील. व्यावसायिक कामांकडे दुर्लक्ष आणि आळशी होऊ नका. यावेळी खूप मेहनत (Financial) आणि लक्ष देण्याची गरज आहे. तुमच्या मेहनतीनुसार तुम्हाला कमी फळ मिळेल. नोकरदारांबाबत काही अडचणी येऊ शकतात.
वृषभ
नोकरीत काही महत्त्वाची जबाबदारी मिळाल्याने आनंद होईल. तरुणांना करिअरशी संबंधित यश मिळेल. व्यवसायात (Business) कठोर परिश्रमानुसार परिणाम प्राप्त होतील. कमिशन, कन्सल्टन्सी इत्यादी व्यवसायात उत्कृष्ट नफा अपेक्षित आहे. व्यवसायात यशस्वी होण्यासाठी पैशाच्या बाबतीत स्वार्थी असणे आवश्यक आहे.
वाचा:बिग ब्रेकींग! चीन आणि अमेरिकेत कोरोनाचा उद्रेक; केंद्र शासनाने राज्यांना सतर्कतेच्या जाहीर केल्या मार्गदर्शक सूचना
मिथुन
विद्यार्थी मित्रांसोबत गप्पागोष्टी करण्यात आपला वेळ वाया घालवतील. यावेळी मीडिया आणि ऑनलाइन जाहिरातींवर अधिक लक्ष द्या. जनसंपर्क मजबूत करा. काळाबरोबरच आपली कार्यपद्धतीही बदलण्याची गरज आहे. कोणताही महत्त्वाचा आणि लाभदायक प्रवास रद्द झाल्यामुळे मन उदास राहील.
कर्क- व्यावसायिक उपक्रम लवकर आयोजित होतील. तुमच्या मेहनतीनुसार तुम्हाला उत्कृष्ट परिणाम देखील मिळतील. लक्ष्मीनारायण, बुधादित्य, सनफा आणि वासी योगाच्या निर्मितीमुळे तुमची आर्थिक स्थिती सुधारेल कारण तुम्हाला बाजारातून प्रलंबित पेमेंट मिळेल.
वाचा: शेतकऱ्यांसाठी खुशखबर! सरकारकडून जमीनधारक शेतकऱ्यांना मिळणार वर्षाला 30 हजार, जाणून घ्या सविस्तर..
सिंह राशी– वैवाहिक जीवनात समस्यांची मालिका सुरू राहील. दुपारनंतर थोडा आराम जाणवेल. व्यवसायात खूप मेहनत घ्यावी लागते. व्यवसायाशी निगडीत कोणताही नवीन प्रयोग करणार असाल तर आधी त्याबाबत सखोल चौकशी करणे आवश्यक आहे. नीट विचार करूनच आयात-निर्यात संबंधी निर्णय घ्या.
कन्या– सांधेदुखीने तुम्ही त्रस्त असाल. व्यवसायात तुमची समज आणि समजूतदारपणामुळे तुम्ही कोणत्याही समस्येवर उपाय शोधू शकाल. अधिकारी आणि बड्या लोकांशी संपर्क ठेवल्यास व्यवसायात फायदा होईल. तुमच्या कामात एकाग्र राहून नवीन यश मिळवता येईल.
तूळ राशी- खेळाडू त्यांच्या क्षेत्रातील एखाद्या गोष्टीबद्दल थोडे निराश होऊ शकतात, परंतु तुम्हाला तुमची स्थिती मजबूत करावी लागेल. तुमच्या व्यवसायाच्या योग्य आर्थिक व्यवस्थापनामुळे तुम्ही यशाचे नवे आयाम प्राप्त करू शकाल. मार्केटिंगशी संबंधित व्यावसायिकाने थोडा गंभीर दृष्टिकोन स्वीकारणे आवश्यक आहे.
वृश्चिक – सनफा आणि वशि योग तयार झाल्याने विद्यार्थ्यांनी केलेल्या मेहनतीचे योग्य फळ मिळू शकेल. आरोग्य चांगले राहील. व्यवसायाच्या ठिकाणी नवीन स्वरूप देण्यासाठी तज्ञांचा सल्ला घेतला जाऊ शकतो. तुम्ही हे काम सकाळी 7:00 ते 8:00 आणि संध्याकाळी 5:00 ते 6:00 दरम्यान करावे.
वाचा: ब्रेकींग! ऊस तोडीसाठी पैसे मागितल्यास थेट होणार कारवाई; शेतकऱ्यांना ‘या’ क्रमांकावर संपर्क करण्याचे आवाहन
धनु- कुटुंबात मतभेदाची परिस्थिती निर्माण होऊ शकते. व्यावसायिक कामात निष्काळजीपणा आणि आळस यामुळे अडचणी येऊ शकतात. म्हणूनच नियोजन करून काम पूर्ण करा. कोणत्याही प्रकारच्या सरकारी कामात ढवळाढवळ करू नका आणि भागीदारीशी संबंधित व्यवसायात पारदर्शकता राखणे आवश्यक आहे, अन्यथा संबंध बिघडू शकतात.
मकर– कुटुंबातील मित्र आणि नातेवाईकांसोबत वेळ घालवाल. बंधू-भगिनी त्यांची कोणतीही समस्या तुमच्यासमोर ठेवतील, जी तुम्ही सोडवण्याचा प्रयत्न कराल. व्यवसायात काही कामात विलंब होऊ शकतो, त्यामुळे तुमचा विचार केलेला वेळ वाया जाऊ शकतो. तुम्हाला व्यवसायासाठी प्रवासही करावा लागू शकतो. तुमचा विपणन आणि संपर्क स्रोत मजबूत करण्यासाठी हा वेळ घालवा.
कुंभ– विमा आणि कमिशनमुळे व्यवसायात लाभदायक परिस्थिती निर्माण होत आहे. सरकारी कराराशी संबंधित व्यवसायात अचानक नफा होऊ शकतो. कार्यक्षेत्रावर उच्च अधिकार्‍यांचा दबाव राहील. नोकरी व्यवसायातील लोकांना प्रवासाला जावे लागेल. घरातील एखाद्या ज्येष्ठ व्यक्तीच्या तब्येतीची चिंता राहील आणि त्यांची काळजी घेईल. घरगुती खर्च कराल आणि घरातील परिस्थितीचा आढावा घ्याल. विद्यार्थी आपापल्या क्षेत्रात व्यस्त राहतील. आरोग्याच्या दृष्टीने दिवस तुमच्या अनुकूल असेल.
मीन- सरकारी नोकरीसाठी प्रयत्न करणाऱ्या लोकांना चांगली बातमी मिळू शकते. व्यवसायाकडे खूप लक्ष देईल आणि त्यात येणाऱ्या अडचणी दूर करण्यासाठी भरपूर चर्चा करेल. वसी आणि सनफा योग तयार झाल्यामुळे कामाच्या ठिकाणी तुमची उपस्थिती आणि एकाग्रता यामुळे वातावरण शिस्तबद्ध राहील. कर्मचारीही सहकार्य करतील.
मी E-शेतकरी आता टेलीग्राम आणि व्हाट्सअँप वर जॉइन करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.
आजच ताज्या बातम्यांसाठी मी E-शेतकरी मोबाईल अ‍ॅप डाऊनलोड करा; येथे क्लिक करून डाउनलोड करा..
हेही वाचा:
Web Title: Today, the people of this zodiac sign should be careful, while the luck of three zodiac signs will be bright, know today’s horoscope.
मुख्यपृष्ठ प्रतिमा तयार करा.
Your email address will not be published. Required fields are marked *source

Article Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Shares